หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการ Update ที่อยู่ไฟล์ Hotlink Module เวลาย้ายที่อยู่ของไฟล์ใหม่  (อ่าน 90 ครั้ง)
lild
สมาชิกเต็มตัว

พลังน้ำใจ : 7

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 12:18:29 PM »
แบ่งปัน

อยากสอบถามกรณีที่ผมย้ายที่อยู่ของไฟล์ใหม่ทั้งหมด เช่น จากเดิมงานอยู่ในDrive D ผมย้ายงานไปอยู่ที่ใน Drive F ทั้งหมด
แล้วไฟล์ Hotlink Module เราจำเป็นต้องอัปเดตที่อยู่ใหม่ ต้องไปปรับยังไง ครับ
ขอบคุณครับ

Huneiji
Global Moderator
สมาชิกเต็มตัว

พลังน้ำใจ : 18

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2017, 10:47:03 AM »
แบ่งปัน

ใช่เเล้วครับเราต้องทำการ Relocate hotlink ทั้งหมดใน hotlink manager ครับ เพื่อทำการ update Link Flie ให้ถูกต้อง

หน้า: [1]
พิมพ์